கோலாலம்பூர், ஆக. 7-

சிகாமாட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எட்மன் சந்தாரா பிரதமர் டான்ஶ்ரீ முகீடின் யாசின் தலைமையிலான பெர்சத்து கட்சியில் தமது சொந்த விருப்பத்தின் அடிப்படையில் இணைந்துள்ளார்.

பெர்சத்து கட்சி அனைத்து இன மக்களுக்காகச் செயல்படும் கோட்பாட்டைக் கொண்டிருப்பதால் தாம் ஈர்க்கப்பட்டதாகவும் முன்னாள் பிகேஆர் கட்சி உறுப்பினருமான அவர் தெரிவித்தார்.

“எந்தவொரு கட்சியிடமிருந்தும் எந்த அழுத்தமும் அல்லது வற்புறுத்தலும் இல்லாமல் நான் திறந்த மனதுடன் பெர்சத்துவில் இணைந்துள்ளேன். எனது தோழர்களான டத்தோஶ்ரீ அஸ்மின் அலி மற்றும் ஜுரைடா கமருடின் ஆகியோரிடமிருந்தும் எனக்கு ஆசீர்வாதம் கிடைத்துள்ளது” என்று அவர் இங்கே ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். , வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 7).

முன்னதாக வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) மாலை 5.50 மணிக்கு நாடாளுமன்ற கட்டிடத்தில் பெர்சாத்து கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் டத்தோஶ்ரீ ஹம்சா ஜைனுதீனிடம் தனது உறுப்பினர் படிவத்தைச் சமர்ப்பித்ததையும் சந்தாரா உறுதிப்படுத்தினார்.

இதனிடையே கூட்டரசு பிரதேச துணை அமைச்சரான சந்தாரா, பிகேஆரை விட்டு வெளியேற வேண்டுமென நான் நினைக்கவில்லை. ஆனால் துன் டாக்டர் மகாதீரை பிரதமராக ஆதரிக்கத் தனது கொள்கைகளில் நின்றபோது கட்சியிலிருந்து நீக்கப்பட்டதாகக் கூறினார்.

பின்னர் அவர் டான்ஶ்ரீ முகீடின் யாசின் பிரதமராக முன்மொழியப்பட்ட போது முழுமையான ஆதரவை வழங்கினார்.

பெர்சத்துவில் இணைந்துள்ள ஒரே பூமிபுத்ரா அல்லாத நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக விளங்கும் சந்தாரா, இந்திய மற்றும் சிறுபான்மை சமூகங்களுக்கு உதவுவதற்கான தனது போராட்டத்தைத் தொடர விரும்புகிறேன் என்றார்.