கோலாலம்பூர், செப். 17-
தமிழீழ விடுதலைப் புலிகள் மீதான தடையை நீக்க வேண்டுமென டாக்ஸி ஓட்டுநர் முன்வைத்த விண்ணப்பத்தைக் கோலாலம்பூர் உயர்நீதிமன்றம் இன்று நிராகரித்தது.

வி.பாலமுருகன் இன்று காலை வழக்கு விசாரணையின் போது தாக்கல் செய்த நீதி மறு ஆய்வு விண்ணப்பம் குறித்து நீதிபதி மரியானா யஹ்யா தீர்ப்பளித்தார்.

இன்றைய முடிவைப் பாலமுருகனின் வழக்கறிஞர் ஒமர் குட்டி உறுதிப்படுத்தினார். “செலவுத் தொகை இல்லாமல், நீதித்துறை மறு ஆய்வு நிராகரிக்கப்பட்டதாக அவர் குறிப்பிட்டார்.

விண்ணப்பத்தின் தாமதத்தைச் சுட்டிக் காட்டி நீதிபதி இந்த வழக்கைத் தள்ளுபடி செய்தார். 2014ஆம் ஆண்டு விடுதலைப் புலிகளின் அமைப்பைப் பயங்கரவாத பட்டியலில் இணைந்த 3 மாதத்திற்குள் இந்த வழக்கு தொடுக்கப்பட்டிருக்க வேண்டுமென நீதிபதி குறிப்பிட்டதாக ஓமர் குட்டி விளக்கினார்.

ஜனவரி 8ஆம் தேதி, 38 வயதான பாலமுருகன், விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பு பற்றிய விவரங்களை நீதித்துறை மறு ஆய்வுக்கு விடுப்பு கோரி மனு தாக்கல் செய்தார். செயல்படாத அமைப்பை, பயங்கரவாத அமைப்பு எனக் குறிப்பிடக்கூடாது என்றும் கூறியிருந்தார்.

எல்டிடிஇ தொடர்பான நீதிமன்ற வழக்கில் பாலமுருகன் விடுவிக்கப்பட்டு விடுவிக்கப்பட்டார் என்றும் மரியானா தீர்ப்பளித்ததாகவும், எனவே விண்ணப்பதாரருக்கு நீதித்துறை மறு ஆய்வுடன் தொடர வாய்ப்பு இல்லை என்றும் ஓமர் கூறினார்.