அமெரிக்காவின் Michigan நகரில் சனிக்கிழமை நடைபெற்ற பிரிவு II தடகள மற்றும் கள தனிநபர் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில், தேசிய தடகள வீராங்கனை செரன் சம்சன் (Shereen Samson Vallabouy) பெண்களுக்கான 400 மீட்டர் (மீ) போட்டியில் தங்கப் பதக்கத்தை வென்று மீண்டும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தினார்.

தேசிய கல்லூரி தடகள சங்கத்தின் (NCAA) அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளத்தின் முடிவுகளின்படி, வினோனா மாநில பல்கலைக்கழகத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் ஷெரீன் 52.68 வினாடிகளில் இலக்கை கடந்தார். கடந்த ஆண்டு மார்ச் 12 ஆம் தேதி அமெரிக்காவின் Kansas இல் நடந்த உட்புற தடகள மற்றும் கள சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் 53.79 வினாடிகளின் தனிப்பட்ட சாதனையை முறியடித்தார். .

Cal Poly Polmona ஐ பிரதிநிதித்து களமிறங்கிய அயானா ஃபில்ட் (Ayana Field) 53.44 வினடிகளில் இரண்டாவது இடத்தையும், Missouri Western கல்லூரியை பிரதிநிதித்த ஹன்னா வில்லியம் (Hanna Williams) 53.49 வினாடிகளில் மூன்றாவது இடத்தையும் பிடித்தனர்.

முன்னதாக, 2006ல் நொராசிலா முகமட் காலிட் (Noraseela Mohd Khalid) இன் 54.58 வினாடிகளின் தேசிய சாதனையை முறியடித்த பிறகு ஷெரீன் அனைவரது கவனத்தையும் ஈர்த்தார்.

23 வயதான அவர்,முன்னாள் தேசிய விளையாட்டு நட்சத்திரங்களான Samson Vallabouy மற்றும் Josephine Mary Singarayar. ஆகியோரின் இளைய மகள் ஆவார்.